Apr 5, 2016

அதிமுக வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியீடு

தமிழக சட்டப்பேரவை தேர்தலை முன்னிட்டு அதிமுக 227 தொகுதிகளின் வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளது. சென்னை ஆர்.கே.நகர் தொகுதியில் மீண்டும் போட்டியிடுகிறார் ஜெயலலிதா.


அத்துடன், தோழமை கட்சிகளுக்கு 7 தொகுதிகள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன. அதன் வேட்பாளர் பட்டியலும் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.
தமிழக தேர்தல் களத்தில் பிரதான கட்சிகள் ஏதும் இன்னும் வேட்பாளர் பட்டியலை இதுவரை அறிவிக்காத நிலையில் அதிமுக சார்பில் இன்று முதல் வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.
சென்னை போயஸ் கார்டன் இல்லத்தில் முதல்வர் ஜெயலலிதா வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்டார்.
வேட்பாளர் பட்டியல் விவரம்:

வரிசை எண்
தொகுதி
வேட்பாளர் பெயர்
1
டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர்
ஜெயலலிதா
2
கும்மிடிபூண்டி
கே.எஸ்.விஜயகுமார்
3
பொன்னேரி (தனி)
பலராமன்
4
திருத்தணி
நரசிம்மன்
5
திருவள்ளூர்
ஏ.பாஸ்கரன்
6
பூந்தமல்லி
ஏழுமலை
7
ஆவடி
பாண்டியராஜன்
8
மதுரவாயல்
பெஞ்சமின்
9
அம்பத்தூர்
அலெக்சாண்டர்
10
மாதவரம்
தட்சிணாமூர்த்தி
11
திருவொற்றியூர்
பால்ராஜ்
12
பெரம்பூர்
வெற்றிவேல்
13
கொளத்தூர்
பிரபாகர்
14
வில்லிவாக்கம்
தாடி ம.ராசு
15
திருவிக நகர் (தனி)
நீலகண்டன்
16
எழும்பூர் (தனி)
பரிதி இளம்வழுதி
17
ராயபுரம்
டி.ஜெயக்குமார்
18
துறைமுகம்
கே.எஸ்.சீனிவாசன்
19
சேப்பாக்கம்
நூர்ஜஹான்
20
ஆயிரம்விளக்கு
பா.வளர்மதி
21
அண்ணாநகர்
கோகுல இந்திரா
22
விருகம்பாக்கம்
வி.என்.ரவி
23
சைதாப்பேட்டை
பொன்னையன்
24
தியாகராயநகர்
சரஸ்வதி ரெங்கசாமி
25
மைலாப்பூர்
சு.நடராஜ்
26
வேளச்சேரி
முனுசாமி
27
சோழிங்கநல்லூர்
லியோ சூ. சுந்தரம்
28
ஆலந்தூர்
இராமச்சந்திரன்
29
ஸ்ரீபெரும்புதூர்
மு.பழனி
30
பல்லாவரம்
இளங்கோவன்
31
தாம்பரம்
சிட்லபாக்கம் ச. இராசேந்திரன்
32
செங்கல்பட்டு
சு. கமலகண்ணன்
33
திருப்போரூர்
ஆ.கோதண்டபாணி
34
செய்யூர் (தனி)
முனுசாமி
35
உத்திரமேரூர்
வாலாஜாபாத் பா. கணேசன்
36
காஞ்சிபுரம்
மைதிலி திருநாவுக்கரசு
37
அரக்கோணம் (தனி)
கோ.சி. மணிவண்ணன்
39
காட்பாடி
அப்பு
40
ராணிப்பேட்டை
சுமைதாங்கி. ஏழுமலை
41
ஆற்காடு
ராமதாஸ்
42
வேலூர்
ப. நீலகண்டன்
43
அணைக்கட்டு
ம.கலையரசு
44
கீழ்வைத்தியணான்குப்பம் (தனி)
லோகநாதன்
45
குடியாத்தம் (தனி)
ஜெயந்தி பத்மநாபன்
46
வாணியம்பாடி
நீலோபர் கபீல்
47
ஆம்பூர்
சு.பாலசுப்பிரமணி
48
ஜோலார்பேட்டை
வீரமணி
49
திருப்பத்தூர்
குமார்
50
ஊத்தங்கரை (தனி)
மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ்
51
பர்கூர்
ராஜேந்திரன்
52
கிருஷ்ணகிரி
கோவிந்தராஜ்
53
வேப்பனஹள்ளி
முனுசாமி
54
ஒசூர்
பாலகிருஷ்ணா ரெட்டி
55
தளி
நாகேஷ்
56
பாலக்கோடு
அன்பழகன்
57
பென்னாகரம்
ஆ.மு.வேலுமணி
58
தருமபுரி
இளங்கோவன்
59
பாப்பிரெட்டிபட்டி
குப்புசாமி
60
அரூர் (தனி)
முருகன்
61
செங்கம் (தனி)
தினகரன்
62
திருவண்ணாமலை
பெருமாள்நகர் ராஜன்
63
கீழ்பென்னாத்தூர்
செல்வமணி
64
கலசபாக்கம்
பன்னீர்செல்வம்
65
போளூர்
முருகன்
66
ஆரணி
இராமச்சந்திரன்
67
செய்யார்
மோகன்
68
வந்தவாசி (தனி)
மேகநாதன்
69
செஞ்சி
அ. கோவிந்தசாமி
70
மைலம்
அண்ணாதுரை
71
திண்டிவனம்
இராஜேந்திரன்
72
வானூர் (தனி)
சக்கரபாணி
73
விழுப்புரம்
சண்முகம்
74
விக்கிரவாண்டி
வேலு
75
திருக்கோயிலூர்
கோதண்டராமன்
76
உளுந்தூர்பேட்டை
குமரகுரு
77
ரிஷிவந்தியம்
கதிர். தண்டபாணி
78
சங்கராபுரம்
இராஜசேகர்
79
கள்ளக்குறிச்சி (தனி)
அ. பிரபு
80
கங்கவல்லி (தனி)
அ. மருதமுத்து
81
ஆத்தூர் (தனி)
சின்னதம்பி
82
ஏற்காடு
சித்ரா
83
ஓமலூர்
வெற்றிவேல்
84
மேட்டூர்
சந்திரசேகரன்
85
எடப்பாடி
எடப்பாடி பழனிசாமி
86
சங்ககிரி
இராஜா
87
சேலம் (மேற்கு)
வெங்கடாஜலம்
88
சேலம் (வடக்கு)
சரவணன்
89
சேலம் (தெற்கு)
சக்திவேல்
90
வீரபாண்டி
மனோன்மணி
91
ராசிபுரம் (தனி)
சரோஜா
92
சேந்தமங்கலம்
சந்திரசேகரன்
93
நாமக்கல்
பாஸ்கர்
94
பரமத்தி வேலூர்
இராஜேந்திரன்
95
திருச்செங்கோடு
பொன். சரஸ்வதி
96
குமாரபாளையம்
தங்கமணி
97
ஈரோடு
தென்னரசு
98
ஈரோடு (மேற்கு)
வரதராஜன்
99
மொடக்குறிச்சி
சிவசுப்பிரமணி
100
தாராபுரம் (தனி)
பொன்னுசாமி
101
பெருந்துறை
தோப்பு வெங்கடாச்சலம்
102
பவானி
கருப்பணன்
103
அந்தியூர்
ராஜா (எ) ராஜா கிருஷ்ணன்
104
கோபிச்செட்டிப்பாளையம்
செங்கோட்டையன்
105
பவானிசாகர் (தனி)
ஈஸ்வரன்
106
உதகமண்டலம்
கப்பச்சி வினோத்
107
கூடலூர் (தனி)
கலைச்செல்வன்
108
குன்னூர்
ராமு (சாந்தி ராமு)
109
மேட்டுப்பாளையம்
ஓகே சின்னராஜ்
110
அவினாசி (தனி)
தனபால்
111
திருப்பூர் (வடக்கு)
விஜயகுமார்
112
திருப்பூர் (தெற்கு)
குணசேகரன்
113
பல்லடம்
நடராஜன்
114
சூலூர்
கனகராஜ்
115
கவுண்டம்பாளையம்
ஆறுக்குட்டி
116
கோயம்புத்தூர் வடக்கு
அருண்குமார்
117
தொண்டாமுத்தூர்
வேலுமணி
118
கோயம்புத்தூர் தெற்கு
அம்மன் அர்ச்சுணன்
119
சிங்காநல்லூர்
சிங்கை முத்து
120
கிணத்துக்கடவு
சண்முகம்
121
பொள்ளாச்சி
ஜெயராமன்
122
வால்பாறை (தனி)
கஸ்தூரி வாசு
123
உடுமலைப்பேட்டை
உடுமலை ராதாகிருஷ்ணன்
124
மடத்துக்குளம்
மனோகரன்
125
பழனி
குமாரசாமி
126
ஆத்தூர்
நத்தம் விசுவநாதன்
127
127 நிலக்கோட்டை (தனி)
தங்கதுரை
128
நத்தம்
ஷாஜகான்
129
திண்டுக்கல்
திண்டுக்கல் சீனிவாசன்
130
வேடசந்தூர்
பரமசிவம்
131
அரவக்குறிச்சி
செந்தில்பாலாஜி
132
கரூர்
விஜயபாஸ்கர்
133
கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி)
கீதா
134
குளித்தலை
சந்திரசேகரன்
135
மணப்பாறை
சந்திரசேகர்
136
ஸ்ரீரங்கம்
வளரமதி
137
திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு)
தமிழரசி
138
திருச்சிராப்பள்ளி (கிழக்கு)
மனோகரன்
139
திருவெறும்பூர்
கலைச்செல்வன்
140
லால்குடி
விஜயமூர்த்தி
141
மண்ணச்சநல்லூர்
பரமேஸ்வரி முருகன்
142
முசிறி
செல்வராசு
143
துறையூர் (தனி)
மைவிழி
144
பெரம்பலூர் (தனி)
இளம்பை தமிழ்ச்செல்வன்
145
குன்னம்
ராமச்சந்திரன்
146
அரியலூர்
தாமரை ராஜேந்திரன்
147
ஜெயங்கொண்டம்
ராமஜெயலிங்கம்
148
திட்டக்குடி (தனி)
அய்யாசாமி
149
விருத்தாசலம்
கலைச்செல்வன்
150
நெய்வேலி
இராஜசேகர்
151
பண்ருட்டி
சத்யா பன்னீர்செல்வம்
152
கடலூர்
சம்பத்
153
குறிஞ்சிப்பாடி
சொரத்தூர் ராஜேந்திரன்
154
புவனகிரி
செல்வி ராமஜெயம்
155
சிதம்பரம்
பாண்டியன்
156
காட்டுமன்னார் கோயில் (தனி)
மணிகண்டன்
157
சீர்காழி (தனி)
பாரதி
158
மயிலாடுதுறை
ராதாகிருஷ்ணன்
159
பூம்புகார்
நடராஜன்
160
கீழ்வேலூர் (தனி)
மீனா
161
வேதாரண்யம்
கிரிதரன்
162
திருத்துறைப்பூண்டி (தனி)
உமா மகேஸ்வரி
163
மன்னார்குடி
சுதா
164
திருவாரூர்
பன்னீர்செல்வம்
165
நன்னிலம்
ஆர்.காமராஜ்
166
திருவிடைமருதூர் (தனி)
சேட்டு
167
கும்பகோணம்
ராமநாதன்
168
பாபநாசம்
துரைக்கண்ணு
169
திருவையாறு
சுப்பிரமணியன்
170
தஞ்சாவூர்
ரெங்கசாமி
171
ஒரத்தநாடு
வைத்திலிங்கம்
172
பட்டுக்கோட்டை
சேகர்
173
பேராவூரணி
கோவிந்தராஜன்
174
கந்தர்வகோட்டை (தனி)
நார்த்தான்மலை ஆறுமுகம்
175
விராலிமலை
விஜயபாஸ்கர்
176
புதுக்கோட்டை
கார்த்திக்
177
திருமயம்
வைரமுத்து
178
ஆலங்குடி
ஞான கலைச்செல்வன்
179
அறந்தாங்கி
இரத்தினசபாபதி
180
காரைக்குடி
கற்பகம் இளங்கோ
181
திருப்பத்தூர்
அசோகன்
182
சிவகங்கை
பாஸ்கரன்
183
மானாமதுரை (தனி)
மாரியப்பன் கென்னடி
184
மேலூர்
பெரியபுள்ளான் (எ) செல்வம்
185
மதுரை கிழக்கு
தக்கார் பாண்டி
186
சோழவந்தான் (தனி)
மாணிக்கம்
187
மதுரை வடக்கு
பாண்டியன்
188
மதுரை தெற்கு
சரவணன்
189
மதுரை மையம்
ஜெயபால்
190
மதுரை மேற்கு
செல்லூர் ராஜு
191
திருப்பரங்குன்றம்
சீனிவேல்
192
திருமங்கலம்
உதயகுமார்
193
உசிலம்பட்டி
நீதிபதி
194
ஆண்டிபட்டி
தங்க தமிழ்செல்வன்
195
பெரியகுளம்
மு.கதிர்காமு
196
போடிநாயக்கனூர்
ஓ பன்னீர்செல்வம்
197
கம்பம்
ஜக்கையன்
198
ராஜபாளையம்
ஷியாம்
199
ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் (தனி)
சந்திரபிரபா
200
சாத்தூர்
சுப்பிரமணியன்
201
சிவகாசி
ராஜேந்திரபாலாஜி
202
விருதுநகர்
கலாநிதி
203
அருப்புக்கோட்டை
முத்துராஜா
204
திருச்சுழி
தினேஷ்பாபு
205
பரமக்குடி (தனி)
முத்தையா
206
ராமநாதபுரம்
மணிகண்டன்
207
முதுகுளத்தூர்
கீர்த்திகா முனியசாமி
208
விளாத்திகுளம்
உமாமகேஸ்வரி
209
தூத்துக்குடி
சிதசெல்லப்பாண்டியன்
210
ஸ்ரீவைகுண்டம்
புவனேஸ்வரன்
211
ஒட்டப்பிடாரம் (தனி)
சுந்தரராஜ்
212
கோவில்பட்டி
இராமானுஜம் கணேஷ்
213
சங்கரன்கோவில் (தனி)
ராஜலெட்சுமி
214
வாசுதேவநல்லூர் (தனி)
மனோகரன்
215
தென்காசி
செல்வமோகன்தாஸ்
216
ஆலங்குளம்
எப்சி கார்த்திகேயன்
217
திருநெல்வேலி
நயினார் நாகேந்திரன்
218
அம்பாசமுத்திரம்
முருகையாபாண்டியன்
219
பாளையங்கோட்டை
தமிழ்மகன் உசேன்
220
நாங்குநேரி
விஜயகுமார்
221
ராதாபுரம்
லாரன்ஸ்
222
கன்னியாகுமரி
தளவாய்சுந்தரம்
223
நாகர்கோவில்
டாரதி சேம்சன்
224
குளச்சல்
பச்சைமால்
225
பத்மநாபபுரம்
ராஜேந்திரபிரசாத்
226
விளவன்கோடு
நாஞ்சில் டொமினிக்
227
கிள்ளியூர்
மேரி கமல பாய்
அதிமுக கூட்டணி கட்சிகள்:
1. மதுராந்தகம் (தனி) - செ.கு.தமிழரசன் (இந்திய குடியரசு கட்சி)
2. திருச்செந்தூர் - சரத்குமார் (சமத்துவ மக்கள் கட்சி)
3. காங்கேயம் - தனியரசு (தமிழ்நாடு கொங்கு இளைஞர் பேரவை)
4. நாகப்பட்டினம் - தமிமுன் அன்சாரி (மனிதநேய ஜனநாயக கட்சி)
5. ஒட்டன்சத்திரம் - மனிதநேய ஜனநாயக கட்சி
6. கடையநல்லூர் - ஷேக் தாவூத் (தமிழ் மாநில முஸ்லிம் லீக்)
7. திருவாடானை - கருணாஸ் - முக்குலத்தோர் புலிப்படை


No comments:

Post a Comment